© Theme
Wednesday, July 23, 2014
THIS IS A CUTE VERSION THOUGH. :)
Wednesday, July 23, 2014

“Ang akong Kasing-kasing, imong gikawat.”

Thursday, July 17, 2014
I was Cameron Mitchell,  an American film, television and Broadway actor with close ties to one of Canada’s most successful families, and considered,by Lee Strasberg, to be one of the founding members of The Actor’s Studios in New York City. 
Woah woah. So dati akong lalake? haha
Thursday, July 17, 2014

I have class at 7:30 AM, I woke up at 8:00 AM. 
kamustahin naman yun?

Monday, July 14, 2014
I do have a lot of work to do but then I realize to check on my tumblr. hihihi :D
Monday, June 23, 2014
So, ito na talaga ang epekto ng kulang sa tulog. Napapa-SELFIE. Haaay.. para sa FS (Feasibility Study). Go lang ng go! 
Saturday, June 14, 2014
Awww… look at that poor thing. 
Wednesday, June 11, 2014
frncshlncstll asked:
ay haha by the way i'm ces haha :)) just being friendly :D

ay, gusto ko yan. Chickie, by the way.  ^_^

Wednesday, May 21, 2014
I’M SORRY.

First time. Oo, first time. Ngayon lang ako napapaisip, nakokonsensya, at nagi-guilty just because i can’t reciprocate the feelings that he feel for me.

Noon,di ko na iniisip kung anong mararamdaman ng ibang tao. Basta ba’t ayoko, ayoko. Wala talaga akong pakialam. Kaya siguro natatawag akong suplada at maldita.

Noon, okay lang sakin kahit marinig pa nila ang salitang : “Eiw!” “Yuck” “Duh!”. Kahit pa mabansagang maarte, ok lang sakin. Ang arte ko noh? 

Noon, sinasadya ko talagang magmaldita at gumagawa ng mga bagay-bagay na katurn-off turn-off talaga. Pero mabait naman talaga ako. sinasadya ko lang talagang magmaldita.

Pero, dati yun. di na ngayon. Maybe it’s because i’ve become mature and iniisip ko na kung anong mararamdaman ng ibang tao. NAKAKA-GUILTY SOBRA. Kasalanan ba yun? pero LORD, IT’S ALL BLANK, WALANG SPARK, WALANG KILIG, WALANG WALA. 

-May 21,2014 (Wednesday)

Tuesday, May 20, 2014
REBLOG AND MAKE A WISHSo, i guess i’ll give it a try. :)
Sunday, May 18, 2014
besprennglahat asked:
Hello! Medyo bago ako, pwede patulong mag-adjust? Hehehe :)

Hi! ano pong maipaglilingkod ko? ^_^

Tuesday, April 29, 2014

“Always go for the RIGHT thing, kaya wag MANGALIWA.”

Monday, April 21, 2014
Friday, March 28, 2014
Theme by: CUTESECRETS. Powered by: Tumblr.